Giày trượt patin người lớn Flying Eagle F4+ Raven 
Giày trượt patin người lớn Flying Eagle F4+ Raven  Giá gốc là: 3.333.333₫.Giá hiện tại là: 3.100.000₫.
Back to products
Giày Patin Flying Eagle FBS AVIAN
Giày Patin Flying Eagle FBS AVIAN Giá gốc là: 1.850.000₫.Giá hiện tại là: 1.750.000₫.

Nón bảo hộ Calary k8S

Giá gốc là: 250.000₫.Giá hiện tại là: 200.000₫.

  • Thương hiệu: Calary
  • Màu sắc: Xanh đen / trắng hồng / đỏ đen
ƯU ĐÃI & GIAO HÀNG

🚚 Giao hàng

  • Miễn phí giao hàng nội thành Hà Nội & TP.HCM
  • Miễn phí giao hàng toàn quốc khi chuyển khoản trước
  • Đơn COD ngoài nội thành Hà Nội & TP.HCM: phí vận chuyển 60.000 – 80.000đ

💳 Thanh toán

  • Giao hàng nhanh chóng, kiểm tra hàng rồi thanh toán tại nhà (COD)
  • Chuyển khoản trước vào tài khoản Công ty TNHH Centosy Việt Nam — số tài khoản nhân viên gửi qua hotline/Zalo khi xác nhận đơn

🛡 Cam kết

  • 100% hàng chính hãng, đã được kiểm định chất lượng
  • Bảo hành theo quy định của nhà cung cấp · Xem chi tiết
  • 15 cửa hàng PATIN.VN tại Hà Nội & TP.HCM
Mô tả

1. THÔNG TIN CHI TIẾT

  • Thương hiệu: Calary
  • Màu sắc: Xanh đen / trắng hồng / đỏ đen

2. ĐẶC ĐIỂM

  • Chất liệu: Vỏ PC + EPS + dây điều chỉnh nhựa PP
  • Chu vi vòng đầu: 52-58 cm
  • Khóa mũ : có thể được điều chỉnh theo kích thước của chu vi đầu, mang lại sự bảo vệ và an toàn toàn diện.
Đánh giá (0)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Nón bảo hộ Calary k8S”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Shipping & Delivery

PATIN.VN hiểu rằng quý khách hàng rất nóng lòng nhận được đôi giày patin yêu thích của mình. Vì vậy, khi hoàn thành đặt hàng, quý khách sẽ có các lựa chọn giao hàng tận nơi.

Giao hàng nội thành

  • Miễn phí giao hàng nội thành Hà Nội & TP.HCM
  • Quý khách được hẹn giờ để nhận hàng

Giao hàng ngoại thành / toàn quốc

PATIN.VN lựa chọn dịch vụ của đơn vị thứ ba (bưu điện) để thực hiện giao hàng cho quý khách. Quý khách có 3 sự lựa chọn giao hàng:

  • Giao hàng nhanh
  • Giao hàng chuẩn
  • Giao hàng tiết kiệm

Phí giao hàng

  • Miễn phí giao hàng nội thành Hà Nội & TP.HCM
  • Miễn phí giao hàng toàn quốc khi chuyển khoản trước
  • Đơn COD ngoài nội thành Hà Nội & TP.HCM: phí vận chuyển 60.000 – 80.000đ
  • Chuyển khoản trước vào tài khoản Công ty TNHH Centosy Việt Nam — số tài khoản nhân viên gửi qua hotline/Zalo khi xác nhận đơn

Đơn hàng đặc biệt

Các đơn đặt hàng không có sẵn, đơn đặt giày CUSTOM sẽ được thông báo bởi nhân viên tư vấn khi quý khách đặt hàng.

Nón bảo hộ Calary k8S là phụ kiện patin Calary chính hãng, giá 200.000₫. Mua tại patin.vn hoặc 15 cửa hàng PATIN.VN ở Hà Nội và TP. Hồ Chí Minh; đổi size trong 07 ngày, bảo hành theo nhà cung cấp, hotline 0979.902.338.

Câu hỏi thường gặp về Nón bảo hộ Calary k8S

Nón bảo hộ Calary k8S giá bao nhiêu?
Nón bảo hộ Calary k8S đang bán 200.000₫ tại PATIN.VN. Giá niêm yết 250.000₫, đang giảm khoảng 20%.
Nón bảo hộ Calary k8S có màu Xanh đen / trắng hồng / đỏ đen và những size nào?
Màu sắc: Xanh đen / trắng hồng / đỏ đen.
Nón bảo hộ Calary k8S phù hợp với ai?
Thuộc danh mục: Phụ kiện Patin, NÓN PATIN.
Thông số kỹ thuật chính của Nón bảo hộ Calary k8S?
Thương hiệu Calary. Khóa mũ: có thể được điều chỉnh theo kích thước của chu vi đầu, mang lại sự bảo vệ và an toàn toàn diện.
Mua Nón bảo hộ Calary k8S ở đâu, giao hàng và bảo hành thế nào?
Bạn đặt trực tiếp trên patin.vn hoặc mua tại 15 cửa hàng PATIN.VN ở Hà Nội và TP. Hồ Chí Minh. Nhân viên tư vấn chọn phụ kiện đúng loại giày bạn đang dùng. Giao hàng: miễn phí giao hàng nội thành Hà Nội & TP.HCM; miễn phí giao hàng toàn quốc khi chuyển khoản trước; đơn COD ngoài nội thành Hà Nội & TP.HCM: phí vận chuyển 60.000 – 80.000đ. Đổi trả: đổi size hoặc đổi mẫu trong 07 ngày khi sản phẩm còn mới; lỗi nhà sản xuất hoặc giao sai được đổi trong 30 ngày, PATIN.VN chịu toàn bộ phí. Bảo hành theo quy định của nhà cung cấp — mang phiếu bảo hành hoặc đọc số điện thoại đã đăng ký khi mua.