Back to products
Giày Patin Trẻ Em Flying Eagle S5S+
Giày Patin Trẻ Em Flying Eagle S5S+ Giá gốc là: 2.550.000₫.Giá hiện tại là: 1.650.000₫.

Bộ Bảo Hộ Patin Flying Eagle NT

290.000₫

Tên sản phẩm: Bộ Bảo Hộ Patin Flying Eagle NT (Flying Eagle NT protector) – Bộ chi tiết 6 món

Thương hiệu: Flying Eagle

>>> Thông số kĩ thuật

  • Màu sắc: Đen, Hồng, Xanh Dương
  • Chất liệu: vỏ nhựa chịu được va đập mạnh, phần đệm mút dày dặn, thấm hút mồ hôi tốt.
  • Size: S, M, L
Mô tả

1. Thông tin cơ bản Bộ Bảo Hộ Patin Flying Eagle NT (Flying Eagle NT protector)

Tên sản phẩm: Bộ Bảo Hộ Patin Flying Eagle NT (Flying Eagle NT protector) – Bộ chi tiết 6 món

Thương hiệu: Flying Eagle

 

>>> Thông số kĩ thuật

  • Màu sắc: Đen, Hồng, Xanh Dương
  • Chất liệu: vỏ nhựa chịu được va đập mạnh, phần đệm mút dày dặn, thấm hút mồ hôi tốt.
  • Size: S, M, L

2. Công dụng

Bảo Hộ Patin Flying Eagle NT | Bảo hộ dành cho trẻ em. Có thể sử dụng dành cho các hoạt động thể thao giải trí ngoài trời như Trượt patin, trượt ván, xe thăng bằng, xe đạp và các môn thể thao mạo hiểm khác. Đây là Combo bảo hộ bán chạy nhất thị trường Việt Nam từ năm 2019 đến nay. Được sử dụng rộng rãi dành cho bé tại các sân trượt và khu vui chơi. Đồng thời, bảo hộ cũng là 1 trong những quy định bắt buộc trong thi đấu Roller Sports tại Việt Nam.

Bảo hộ mang lại cảm giác an toàn và thoải mái trong quá trình tham gia hoạt động thể thao. Bảo hộ thiết kê kết hợp từ những chất liệu an toàn, với dây chun co giãn tối đa, chống tuột giúp người chơi có thể tự tin nhất dù mới bắt đầu.

>>> Xem thêm: Combo giày Patin và bộ bảo hộ Flying Eagle NT

 

THÔNG TIN LIÊN HỆ

HOTLINE MUA HÀNG: 0979.902.338
EMAIL: [email protected]
HOTLINE DVKH:  0979.902.338
EMAIL DVKH:  [email protected]
SÀN TMĐT:  056.33.22.686
HỆ THỐNG ĐẠI LÝ/ NHƯỢNG QUYỀN: Xem danh sách 0989.278.932/ 0865.987.691
HỆ THỐNG CỬA HÀNG: Xem danh sách 0979.902.338
KHÓA HỌC TRƯỢT PATIN:  0979.902.338
SÂN TRƯỢT PATIN: Xem danh sách 0979.902.338
PHẢN ÁNH CHẤT LƯỢNG DỊCH VỤ: 096.786.3333

XEM THÊM:

Thông tin bổ sung
Màu sắcĐen, Hồng, Xanh dương
Kích cỡL, M, S
Độ tuổiNgười lớn, Trẻ em
Bảo quảnCó thể giặt máy (30°C), Nơi khô ráo, thoáng mát. Tránh ánh sáng mặt trời.
Shipping & Delivery

PATIN.VN hiểu rằng quý khách hàng rất nóng lòng nhận được đôi giày patin yêu thích của mình. Vì vậy, khi hoàn thành đặt hàng, quý khách sẽ có các lựa chọn giao hàng tận nơi.

Giao hàng nội thành

  • Miễn phí giao hàng nội thành TP. Hồ Chí Minh và Hà Nội
  • Quý khách được hẹn giờ để nhận hàng

Giao hàng ngoại thành / toàn quốc

PATIN.VN lựa chọn dịch vụ của đơn vị thứ ba (bưu điện) để thực hiện giao hàng cho quý khách. Quý khách có 3 sự lựa chọn giao hàng:

  • Giao hàng nhanh
  • Giao hàng chuẩn
  • Giao hàng tiết kiệm

Phí vận chuyển sẽ được cung cấp tự động khi khách hàng nhập thông tin ở phần địa chỉ giao hàng.

Đơn hàng đặc biệt

Các đơn đặt hàng không có sẵn, đơn đặt giày CUSTOM sẽ được thông báo bởi nhân viên tư vấn khi quý khách đặt hàng.

Bộ Bảo Hộ Patin Flying Eagle NT là phụ kiện patin Flying Eagle chính hãng, giá 290.000₫, dành cho trẻ em. Mua tại patin.vn hoặc 15 cửa hàng PATIN.VN ở Hà Nội và TP. Hồ Chí Minh; đổi size trong 07 ngày, bảo hành theo nhà cung cấp, hotline 0979.902.338.

Câu hỏi thường gặp về Bộ Bảo Hộ Patin Flying Eagle NT

Bộ Bảo Hộ Patin Flying Eagle NT giá bao nhiêu?
Bộ Bảo Hộ Patin Flying Eagle NT đang bán 290.000₫ tại PATIN.VN.
Bộ Bảo Hộ Patin Flying Eagle NT có màu Đen, Hồng, Xanh Dương và những size nào?
Màu sắc: Đen, Hồng, Xanh Dương. Size: S, M, L.
Bộ Bảo Hộ Patin Flying Eagle NT dành cho bé mấy tuổi?
Phụ kiện patin này thuộc nhóm phụ kiện patin trẻ em. Độ tuổi phù hợp: Người lớn, Trẻ em. Thuộc danh mục: Phụ kiện Patin, BẢO HỘ.
Thông số kỹ thuật chính của Bộ Bảo Hộ Patin Flying Eagle NT?
Thương hiệu Flying Eagle. Chất liệu: vỏ nhựa chịu được va đập mạnh, phần đệm mút dày dặn, thấm hút mồ hôi tốt. Bảo quản: Có thể giặt máy (30°C), Nơi khô ráo, thoáng mát. Tránh ánh sáng mặt trời. Chất liệu: vỏ nhựa chịu được va đập mạnh, phần đệm mút dày dặn, thấm hút mồ hôi tốt. Mã sản phẩm: BH FE NT.
Mua Bộ Bảo Hộ Patin Flying Eagle NT ở đâu, giao hàng và bảo hành thế nào?
Bạn đặt trực tiếp trên patin.vn hoặc mua tại 15 cửa hàng PATIN.VN ở Hà Nội và TP. Hồ Chí Minh. Nhân viên tư vấn chọn phụ kiện đúng loại giày bạn đang dùng. Giao hàng: miễn phí nội thành Hà Nội và TP. Hồ Chí Minh với đơn từ 1.000.000đ, giao hoả tốc 1–2 giờ qua Grab/Ahamove được PATIN.VN hỗ trợ 50% phí; các tỉnh giao qua GHN, GHTK theo biểu phí báo trước khi gửi. Đổi trả: đổi size hoặc đổi mẫu trong 07 ngày khi sản phẩm còn mới; lỗi nhà sản xuất hoặc giao sai được đổi trong 30 ngày, PATIN.VN chịu toàn bộ phí. Bảo hành theo quy định của nhà cung cấp — mang phiếu bảo hành hoặc đọc số điện thoại đã đăng ký khi mua.